SHISAMA YATEMBELEA KAMBI YA MAZOEZI YA MAANDALIZI YA ONESHO LA MUSEUM ARTS
EXPLOSION
-
*Rais wa Shirikisho la Sanaa za Maonesho Tanzania (SHISAMA) Dkt. Cynthia
Henjewele akiambatana na Naibu Katibu Mkuu, Aloyce Makonde, leo Oktoba
15.2026 ...
Tuesday, September 14, 2010
Subscribe to:
Post Comments (Atom)


7 comments:
Mlipendeza,hafsa punguza shavu mamaaa...jose eti pablo ameoa!
jose punguza kimzuzu.
Kazi nzuri Jose.ongeza bidii. nasubiria album yako. haya yote ya watu wacha yapite
Mbona siku hizi hukati kiuno sana kama zamani? Mama monica amekukataza wera weeeraaaa. Big up Pablo na Patcho hayo ndo mambo huyo jose anatudengulia tu pale mapozi meengi kama nini.
Hahaaaaaa..mwanaume pozi kidogo jamani,mi napenda anavyocheza taratibu,kucheza sio mpaka ukate kiuno sanaaaa.
Majibu na maoni:
1. Kwa Alieuliza swali juu pale kuhusu pablo. Ndio Pablo Ameoa.
2. Kamzuzu hako ni signature yangu dada/kaka
3. Jamani mbona najitahidi sana tu kucheza? Labda sijui tu sasa. Mmenichekesha.
Asanteni kwa Comments na support
Ndio lakini kapunguze umekuwa kama ustadhi hahaaaaaa..mwishowe utaitwa ustadhi mara..
Post a Comment