Juzi siku ya Alhamis Tulikutana Pale Ofisi za TCC Pugu Road kwa maandalizi ya Bonanza la Wafanyakazi wa TCC Litakalofanyika LEO MCHANA pale TCC Club Chang'ombe. FM Academia tupo pale,Sikinde,Wanne Star , Mheshimiwa temba na wengine wengi wapo.Ntawarushieni picha za matukio Baada yake
Nilipata picha na Mzee wa Traditional Wanne Star. Nakubali sana Kazi ya msanii huyu kwani anajua vyema kuitumikia kazi yake.
SHISAMA YATEMBELEA KAMBI YA MAZOEZI YA MAANDALIZI YA ONESHO LA MUSEUM ARTS
EXPLOSION
-
*Rais wa Shirikisho la Sanaa za Maonesho Tanzania (SHISAMA) Dkt. Cynthia
Henjewele akiambatana na Naibu Katibu Mkuu, Aloyce Makonde, leo Oktoba
15.2026 ...


0 comments:
Post a Comment